ലൈവ് ഇടാതിരുന്നാൽ പതിനൊന്നു ലക്ഷം !

പാലാരിവട്ടം പാലം പൊളിക്കൽ ലൈവ് കൊടുക്കാതിരിക്കാൻ പ്രമുഖ ന്യൂസ് ചാനലുകൾക്ക് പതിനൊന്നു ലക്ഷം രൂപ വീതം യു ഡി എഫ് നൽകിയതായി സൂചനകൾ .കോൺഗ്രസ് ഉന്നത നേതൃത്വം ഇടപെട്ടു അനൗദ്യോഗികമായാണ് പണം കൈമാറാം എന്ന വ്യവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നത്.കൊച്ചിയിലെ യു ഡി എഫ് ഉന്നത നേതാവ് ഇത് സംബന്ധിച്ച് നാല് ചാനലുകളുടെ എഡിറ്റോറിയൽ മേധാവിമാരുമായി ചർച്ച നടത്തി.ഉമ്മൻചാണ്ടിയുടെ നിയമസഭാ പ്രവേശനത്തിന്റെ അൻപതാം വാർഷിക വേളയിൽ തന്നെ ഇങ്ങനെ ഒരു സംഭവം ഉണ്ടാകുന്നതു വരുന്ന തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ തിരിച്ചടിയാകും എന്നാണ് യു ഡി എഫ് ന്റെ വിലയിരുത്തൽ. കൊച്ചിയിലെ പഞ്ചനക്ഷത്ര ഹോട്ടലിൽ രഹസ്യമായായിരുന്നു ചാനൽ മേധാവികളുമായുള്ള കൂടിക്കാഴ്ച. ആദ്യ ഘട്ടമായി മൂന്നു ലക്ഷം രൂപ ഈ ചാനലുകൾക്ക് നൽകുകയും ചെയ്തു.എന്നാൽ പാർട്ടി ചാനൽ ഉൾപ്പടെ മറ്റു ചാനലുകൾ ലൈവ് കൊടുത്താൽ തങ്ങൾക്കു കുറച്ചു നേരം എങ്കിലും ലൈവ് കൊടുക്കേണ്ടതായി വന്നേക്കുമെന്നാണ് ഈ ചാനലുകൾ അറിയിച്ചത്. എന്ത് തന്നെയായാലും മരട് ഫ്ലാറ്റ് പൊളിച്ചപ്പോൾ നടത്തിയ മാരത്തോൺ ലൈവ് ഈ നാല് പ്രമുഖ ചാനലുകൾ കൊടുക്കില്ല എന്നാണ് തന്നെ ആണ് യു ഡി എഫ് നേതൃത്വത്തിന് നൽകിയ ഉറപ്പ്